Truyen3h.Co
Thể loại
Thơ ca
Tiểu thuyết
Bí ẩn
Cổ đại
Fanfiction
Hài hước
Hành động
Huyền ảo
Khoa học - viễn tưởng
Kinh dị
Lãng mạn
Ma cà rồng
Truyện ngắn
Ngẫu nhiên
Người sói
Phi tiểu thuyết
Phiêu lưu
Siêu nhiên
Tâm linh
Truyện teen
Trang Chủ
Truyện của tác giả Lylong13
Lylong13
Tam sinh tử • Thần tiên dấm chua (Not cv, Cổ đại, Huyền Huyễn)
Khinh đạp hồng trần (Ngannie89 cv, XK,Triển Chiêu đồng nhân)
Mạt thế chi tiêu thổ lục châu (Hyukie35 cv, tương lai, tận thế)
Liêm cuốn gió tây (Daisy cv, Vân Gia, Cổ đại)
Trầm miên (Tang Vưu, Muacauvong cv, Cổ đại ngôn tình, huyền huyễn )
Hãn thê hưu phu (Not cv, Cổ đại ngôn tình )
Hành Trình Tìm Kiếm Kiếp Trước (Mhd cv, xuyên qua nhiều lần, huyền ảo)
Đại sự thê nói (Not vc, Cổ đại, Nữ cường )
Chậu vàng rửa tay (not cv, Cổ đại, Sư đồ luyến )
Nghiên Hoặc (Not cv, Cổ đại ngôn tình )